WS, WSG Gravel Sand Pump
Bayanin Samfura
BAYANI:
Girman (fitarwa): 4" zuwa 18"
Yawan aiki: 36-4320m3/h
Kai: 5m-80m
Karfin sarrafawa: 0-260mm
Hankali: 0% -70%
Material: High Chrome gami, Cast baƙin ƙarfe, Bakin karfe da dai sauransu
AIER® WS, WSG Gravel Sand Pump
Gabatarwar famfo
WS/WSG tsakuwa famfo an ƙera don ci gaba da sarrafa mafi wuya mafi girma abrasive slurry wanda ya ƙunshi manyan daskararru da za a iya yin famfo ta kowa da kowa famfo. Sun dace da isar da slurry a cikin hakar ma'adinai, fashewar sludge a cikin narkewar ƙarfe, jujjuyawar magudanar ruwa da hanyar koguna, da sauran filayen. Nau'in famfo WSG na manyan kai ne.
Aikace-aikace na yau da kullun
Tailings, gwoza sukari, dredging, slag granulation, ciyarwar cyclone, slag granulation, tsotsa hopper dredging, lodin jirgin ruwa, niƙa sallama, yashi reclamation, kara yin famfo, yashi sharar gida, canja wurin abu, da dai sauransu.
Siffofin
Ginin wannan famfo shine na casing guda ɗaya da aka haɗa ta hanyar hana matsewa da faffadan rigar-wuri. An yi ɓangarorin rigar da Ni-hard da manyan allunan juriya na chromium. Hanyar da aka fitar na famfo za a iya daidaita shi ta kowace hanya ta 360°.
Nau'in famfo yana da amfani mai sauƙi na shigarwa da aiki, kyakkyawan aikin NPSH da abrasion-resistance.
Nau'in direba: direban bel ɗin V, direban akwatin gear, direban haɗaɗɗen haɗaɗɗiya, direban haɗaɗɗen ruwa, direban jujjuya mitar, ƙa'idar saurin gyara siliki da sauransu.
Bayanin Pump
200WS-F
200: Tsari Diamita: mm
WS: Nau'in Ruwa: Tsakuwa Pump
F: Nau'in Frame
Tsarin Gina
Kayan Aikin Jump
Sunan Sashe | Kayan abu | Ƙayyadaddun bayanai | HRC | Aikace-aikace | OEM Code |
Liners & impeller | Karfe | AB27: 23% -30% chrome farin ƙarfe | ≥56 | Ana amfani da shi don yanayin lalacewa mafi girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 | A05 |
AB15: 14% -18% chrome farin ƙarfe | ≥59 | An yi amfani da shi don yanayin lalacewa mafi girma | A07 | ||
AB29: 27% -29% farin ƙarfe chrome | 43 | Ana amfani dashi don ƙananan yanayin pH, musamman don FGD. Hakanan za'a iya amfani da shi don yanayin ƙarancin ɗanɗano da shigarwar desulfuration tare da pH ba ƙasa da 4 ba | A49 | ||
AB33: 33% -37% chrome farin ƙarfe | Yana iya ɗaukar slurry oxygenated tare da pH na ba kasa da 1 kamar phosphor-plaster, nitric acid, vitriol, phosphate, da dai sauransu. | A33 | |||
Zoben Expeller & Fitarwa | Karfe | B27: 23% -30% chrome farin ƙarfe | ≥56 | Ana amfani da shi don yanayin lalacewa mafi girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 | A05 |
Grey baƙin ƙarfe | G01 | ||||
Akwatin Kaya | Karfe | AB27: 23% -30% chrome farin ƙarfe | ≥56 | Ana amfani da shi don yanayin lalacewa mafi girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 | A05 |
Grey baƙin ƙarfe | G01 | ||||
Frame/Farashin murfi, gida mai ɗaukar hoto & tushe | Karfe | Grey baƙin ƙarfe | G01 | ||
Bakin ƙarfe | D21 | ||||
Shaft | Karfe | Karfe Karfe | E05 | ||
Hannun shaft, zoben fitila / mai hanawa, zoben wuyansa, gunkin gland | Bakin karfe | 4Cr13 | C21 | ||
304 SS | C22 | ||||
316 SS | C23 | ||||
Zoben haɗin gwiwa & hatimi | Roba | Butyl | S21 | ||
EPDM roba | S01 | ||||
Nitrile | S10 | ||||
Hypalon | S31 | ||||
Neoprene | S44/S42 | ||||
Viton | S50 |
Tsarin Module na watsawa
Shaft Seal Module Design