• Gida
  • WL Haske-Tsarin Ruwan Ruwa

WL Haske-Tsarin Ruwan Ruwa

Takaitaccen Bayani:

WL Series famfo suna cantilevered, a kwance centrifugal slurry famfo. Sun dace da isar da ƙananan slurries don ƙarfe, ma'adinai, kwal da sassan kayan gini. Hatimin shaft yana ɗaukar hatimin gland da hatimin centrifugal.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

 

Bayanin Samfura

BAYANI:
Girman: 20-650mm
Yawan aiki: 2.34-9108m3/h
Kai: 4-60m
Matsin lamba: Max.250psi
Materials: Hyper chrome gami, Rubber, Polyurethane da dai sauransu.

AIER® WL Light Dudy Slurry Pump

 

WL Series famfo suna cantilevered, a kwance centrifugal slurry famfo. Sun dace da isar da ƙananan slurries don ƙarfe, ma'adinai, kwal da sassan kayan gini. Hatimin shaft yana ɗaukar hatimin gland da hatimin centrifugal.

 

WL jerin famfo suna aiki cikin babban sauri tare da ƙananan ƙira don adana yanki na bene. Faranti na firam ɗin suna da sauye-sauye, sanye da kayan aikin ƙarfe masu juriya kuma an yi su da ƙarfe mai juriya.

 

Aikace-aikace na yau da kullun

Fitar niƙa na SAG, fitarwar niƙa na ball, Fitar mil mil, Ni acid slurry, m yashi, m wutsiya, phosphate matrix, ma'adanai tattara, nauyi kafofin watsa labarai, sugar gwoza, kasa / tashi ash, mai yashi, ma'adinai sands, lafiya wutsiya, slag granulation , phosphoric acid, kwal, flotation, tsari sinadaran, ɓangaren litattafan almara da takarda, FGD, cyclone feed, sharar gida ruwa, shuka ruwa wadata, da dai sauransu.

 

Siffofin

An yi farantin firam ɗin da sawu mai ƙarfi mai ƙarfi.

An yi su da ƙarfe mai ƙarfi.

Hatimin shaft na iya zama hatimin shiryawa, hatimin centrifugal ko hatimin inji.

Za a iya sanya reshen fitarwa a tazara na digiri 45 ta buƙata kuma ya daidaita zuwa kowane matsayi takwas don dacewa da shigarwa da aikace-aikace. Akwai da yawa drive halaye domin wani zaɓi, kamar V-bel, m hada guda biyu, gearbox, na'ura mai aiki da karfin ruwa coupler m mita, silicon sarrafa gudun, da dai sauransu Daga cikinsu, m shaft hada guda biyu drive da V-belt alama na low cost da sauki shigarwa.

 

Bayanin Pump

200WL-S:

200: Diamita na fitarwa: mm

WL: Ruwan slurry mai haske

S: Nau'in farantin karfe

Tsarin Gina

WL Slurry Pump

Casing

Rarrabe rabin simintin simintin gyare-gyare na simintin gyare-gyare ko baƙin ƙarfe na ductile sun ƙunshi layukan lalacewa kuma suna ba da babban ƙarfin aiki.

 

Ƙarfe mai wuyar musanya da gyare-gyaren elastomer liners

impeller

Mai yuwuwa mai tuƙi ya kasance ko dai elastomer ɗin da aka ƙera ko kuma ƙarfe mai ƙarfi. Zurfafan vankunan rufewa na gefe suna sauƙaƙe matsa lamba da rage sake zagayawa.

Zaren da aka shigar da simintin gyare-gyare sun fi dacewa da slurries.

 

Mating faces in hard metal liners are tapered to allow positive alignment during assembly and allow components to be easily removed for replacement.

Kayan Aikin Jump

Sunan Sashe Kayan abu Ƙayyadaddun bayanai HRC Aikace-aikace OEM Code
Liners & impeller Karfe AB27: 23% -30% chrome farin ƙarfe ≥56 Ana amfani dashi don yanayin lalacewa mai girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 A05
AB15: 14% -18% chrome farin ƙarfe ≥59 An yi amfani da shi don yanayin lalacewa mafi girma A07
AB29: 27% -29% farin ƙarfe chrome 43 Ana amfani dashi don ƙananan yanayin pH musamman don FGD. Hakanan za'a iya amfani da shi don yanayin ƙarancin ɗanɗano da shigarwar desulfuration tare da pH ba ƙasa da 4 ba A49
AB33: 33% -37% chrome farin ƙarfe   Yana iya ɗaukar slurry oxygenated tare da pH ba kasa da 1 kamar phospor-plaster, nitric acid, vitriol, phosphate da dai sauransu. A33
Roba       R08
      R26
      R33
      R55
Zoben Expeller & Fitarwa Karfe B27: 23% -30% chrome farin ƙarfe ≥56 Ana amfani dashi don yanayin lalacewa mai girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 A05
Grey baƙin ƙarfe     G01
Akwatin Kaya Karfe AB27: 23% -30% chrome farin ƙarfe ≥56 Ana amfani dashi don yanayin lalacewa mai girma tare da pH tsakanin 5 zuwa 12 A05
Grey baƙin ƙarfe     G01
Frame/Farashin murfi, gida mai ɗaukar hoto & tushe Karfe Grey baƙin ƙarfe     G01
Bakin ƙarfe     D21
Shaft Karfe Karfe Karfe     E05
Hannun shaft, zoben fitilu, zoben wuyansa, gunkin gland Bakin karfe 4Cr13     C21
304 SS     C22
316 SS     C23
Zoben haɗin gwiwa & hatimi Roba Butyl     S21
EPDM roba     S01
Nitrile     S10
Hypalon     S31
Neoprene     S44/S42
Viton     S50

Tsarin Module na watsawa

Tsarin Module na watsawa

Babban diamita famfo shaft, cylindrical

Gina nauyi mai nauyi, ma'aunin awo ta amfani da lubrication mai ko mai mai; bude a serial, da gina fasali na kananan girma da kuma high aminci.

WL Slurry Pump
WL Slurry Pump

Matsakaicin Matsayin Shaft

Babban ramin diamita tare da ɗan gajeren rataye yana rage jujjuyawa da rawar jiki.

Ana ajiye kayan aikin nadi mai nauyi a cikin katun mai cirewa.

Tushen famfo

Ɗaure famfo a cikin tushe tare da ƙaramar adadin kusoshi kuma daidaita impeller a wuri mai dacewa a ƙasa da mahalli.

Rufin proof na ruwa yana hana ruwan ɗigo daga tashi.

Murfin kariya yana hana zubar ruwa daga madaidaicin madaidaicin.

 

Shaft Seal Module Design

WL Slurry Pump

1. Akwatin Shirya

2. Zoben Lantern na Gaba

3. Shiryawa

4. Shirya Gland

5. Shaft Sleeve

1. Saki Gland

2. Kore

3. Shiryawa

4. Kunshin Gasket

5. Zoben Lantarki

6. Shirya Gland

7. Kofin mai

WL Slurry Pump
WL Slurry Pump

Rahoton da aka ƙayyade na GRJ

Ana amfani da nau'in GRG don ruwa wanda ba a yarda da shi ba.

Hatimin Injiniya HRJ

Ana amfani da nau'in HRJ don tsarma da aka yarda da ruwa.

Babban taurin yumbu da ƙawance an karbe su don kayan sassa na gogayya. Yana da babban juriya na abrasive & tabbacin girgiza don tabbatar da cewa abokin ciniki na iya gamsu da tasirin hatimi a cikin yanayi daban-daban.

 

 

 

Lanƙwan Ayyuka

WL Slurry Pump

 

 

 

Girman Shigarwa

WL Slurry Pump

 

 

 

Nau'in A B C D E F G nd H J K L M
20 WL-A 461 159 241 286 25 210 28 4-Φ18 57 20 145 89 90
50 WL-B 624 143 254 295 24 248 38 4-Φ14 80 28 197 191 136
75 WL-C 813 175 356 406 32 311 48 4-Φ19 120 42 254 253 163
100 WL-D 950 213 432 492 38 364 64 4-Φ22 163 65 330 280 187
150 WL-E 1218 257 546 622 54 448 76 4-Φ29 220 80 457 376 237
200 WL-E 1334 257 546 622 54 448 76 4-Φ29 220 80 457 413 306
250 WL-E 1348 257 546 622 54 448 76 4-Φ29 220 80 457 411 324
250 WL-R 1406 490 560 680 50 590 70 4-Φ28 216 85 350 322 324
300WL-S 1720 640 760 920 70 780 90 4-Φ35 280 120 450 415 300
350WL-S 1776 640 760 920 70 780 90 4-Φ35 280 120 450 425 340
400WL-ST 1840 620 900 1150 80 780 125 4-Φ48 280 120 650 480 375
450WL-ST 1875 620 900 1150 80 780 125 4-Φ48 280 120 650 500 400
550WL-TU 2400 860 1200 1460 95 1050 150 4-Φ79 350 150 900 625 500

 

 

 

WL Slurry Pump WL Slurry Pump

 

 

 

Nau'in   Girman Shugaban famfo Suction Flange Fitar da Flange
N S Q R P OD ID CC
Amma.
Ramuka
Ramin OD ID CC
Amma.
Ramuka
Ramin
20 WL-A 86 144     128 114 25 83 4-Φ14 102 20 73 4-Φ14
50 WL-B 114   155   163 184 75 146 4-Φ19 165 50 127 4-Φ19
75 WL-C 146 102     204 229 100 191 4-Φ19 203 75 165 4-Φ19
100 WL-D 190 118     262 305 150 260 4-Φ22 229 100 191 4-Φ22
150 WL-E 248 155     324 368 200 324 8-Φ19 305 150 260 8-Φ19
200 WL-E 292 199     401 445 250 394 8-Φ22 382 200 337 8-Φ22
250 WL-E 438 257 476 603 470 552 305 495 8-Φ32 483 254 425 8-Φ32
250 WL-R 438 257 476 603 470 552 305 495 8-Φ32 483 254 425 8-Φ32
300WL-S 475 265 599 634 570 560 350 500 12-Φ26 530 300 470 12-Φ26
350WL-S 530 295 643 691 620 640 400 580 12-Φ26 590 350 530 12-Φ26
400WL-ST 600 343 747 809 740 720 450 650 12-Φ33 685 400 615 12-Φ33
450WL-ST 660 375 814 872 800 770 500 700 12-Φ33 740 450 670 12-Φ33
550WL-TU 860 453 1055 1142 975 975 650 880 12-Φ39 900 550 800 12-Φ39

 

 

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Rukunin samfuran

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


haHausa