Domin Wanke Kwal da Shirye-shiryen Kwal
·Janar bayani
Wanke gawayi ko shirye-shiryen kwal yana nufin ayyuka daban-daban da aka yi akan kwal mai gudu don shirya shi don takamaiman amfani na ƙarshe, ba tare da lalata ainihin zahirin kwal ba. Ana shafa shi don wanke kwal ɗin ƙasa da dutse, a murƙushe shi zuwa ɓangarorin masu ƙima, da kuma tara maki.
・ Bukatar abokin ciniki
1. Babu takamaiman buƙatu don casing guda ɗaya ko casing biyu.
2. Shaft hatimin amfani da hatimin fitarwa. Riƙe hatimi da hatimin ruwa na iya shafar sarrafa masana'antu.
3. Use inlet or outlet metric flange. As for flange, it’s better to use the same standard. 1MPa (outlet) and 0.6MPa (inlet) are suggested.
4. Filter press feed famfo: kwarara kudi da kai bambanta ƙwarai. Babu nauyi ga duka aikin. Mai fafatawa yana amfani da tsarin impeller sau biyu.
・ Tsarin buƙatun samfur
1. Girman shigarwa na tushe yana daidaitacce.
2. Akalla nau'ikan abu biyu don zaɓi ana ba da shawarar. Ɗayan don aikace-aikacen abrasive mai girma ne kuma ɗayan don ƙananan aikace-aikacen abrasive.
3. Amma ga babban abrasive aikace-aikace, famfo tsarin iya zama casing biyu. Ana ba da shawarar raguwa mai dacewa zuwa kaurin sassan jika da nazarin ƙarfin don samfuranmu.
4. Amma ga ƙananan abrasive aikace-aikace, famfo tsarin iya zama guda casing. Za'a iya saukar da ma'auni na kayan jika.
Don Karfe Karfe
·Janar bayani
Sintering, baƙin ƙarfe, yin karfe da kuma mirgina karafa su ne manyan hanyoyin masana'antu da kamfanonin karfe suka dauka. Amma ga zabar farashinsa a cikin ƙarfe karfe yin da kuma karewa tsari, farashinsa ga sintering desulphurization, tsãwa makera slag wanka, Converter, m karfe simin sanyaya da kuma sanyaya tsarin for karfe mirgina tsari ne mafi yawa amfani. Slurry farashinsa aka yafi amfani a sintering desulphurization da tsãwa makera slag wanke tsari, da kuma biyu tsotsa farashinsa da sludge farashinsa ake mafi yawa amfani da Converter, m karfe caster sanyaya da kuma sanyaya tsarin for karfe mirgina tsari. Gabatarwa na masana'antu tsari da kuma yadda za a zabi farashinsa su ne yafi game da masana'antu farashinsa don fashewa tanderu slag wankin tsari.
・ Bukatar abokin ciniki
1. Tsarin Samfuri Babu takamaiman buƙatu don casing guda ɗaya ko casing biyu Hatimin hatimin hatimin shaft Amfani da ma'aunin ma'aunin mashigai da fitarwa.
2. Rayuwar Sabis Kamfanin injiniya yana buƙatar shekara ɗaya, wasu suna buƙatar shekara ɗaya da rabi zuwa shekaru biyu don rayuwar sabis.
・ Tsarin buƙatun samfur
Pumps don aikace-aikace marasa ƙarfi na iya samun tsarin casing sau biyu. Za a iya saukar da ma'auni don kayan sassa masu jika.
Dangane da aikace-aikacen zafin jiki mai girma, aikin cavitation ya kamata a haɓaka.
Haɓaka ƙananan kayan abrasive.
Ana buƙatar tuƙi kai tsaye don wasu famfuna Ƙirƙirar nau'in tuƙi kai tsaye.
Don sarrafa Ma'adinai
·Janar bayani
Ana amfani da sarrafa ma'adinai don raba ma'adinai masu amfani da ma'adinan gangue ta hanyar murkushewa, tantancewa da kuma sikewa don samun ɗanyen da ake buƙata don amfanin masana'antu. Akwai baƙin ƙarfe, ƙarfe mara ƙarfe, ƙarfe mara ƙarfi, ƙarfe mai daraja, da sauransu.
Dangane da hanyoyin sarrafa ma'adinai, akwai rabuwar nauyi, rabuwar maganadisu, rabuwar electrostatic da rabuwar sinadarai. Ana ɗaukar hanyoyi ɗaya ko fiye a aikace-aikacen masana'antu a tsakanin su.
・ Bukatar abokin ciniki
1. Tsarin Samfur
Tsarin casing sau biyu
Yi amfani da ma'auni
Ana buƙatar babban adadin kwarara da diamita na famfo don sarrafa ma'adinai mai girma.
2. Rayuwar Hidima
Watanni 4 don famfo niƙa
Wata 6 ga wasu
・ Tsarin buƙatun samfur
Pumps don aikace-aikace marasa ƙarfi na iya samun tsarin casing sau biyu. Za a iya saukar da ma'auni don kayan sassa masu jika.
Dangane da aikace-aikacen zafin jiki mai girma, aikin cavitation ya kamata a haɓaka.
Haɓaka ƙananan kayan abrasive.