Zaɓin dredge ko >slurry famfo na iya zama tsari mai wahala wanda za'a iya sauƙaƙe ta hanyar fahimtar manyan abubuwan da ke bayan aikin famfo mai santsi. Baya ga samar da ingantaccen aiki, famfon dredge daidai yana buƙatar ƙarancin kulawa, ƙaramin ƙarfi da ɗan ƙaramin ƙarfi.
Za a iya amfani da sharuddan slurry famfo da dredge famfo.
A cikin yanayi mai tsauri tare da yashi, sludge, duwatsu da laka, fassarori na yau da kullun suna yin toshewa, lalacewa da kasawa akai-akai. Amma WA nauyi nauyin slurry famfo suna da matukar juriya ga lalacewa da lalata, wanda ke nufin cewa rayuwar sabis na famfunan slurry ɗinmu ya fi sauran famfunan masana'anta.
Idan kuna son ƙarin sani game da mafi kyawun famfo mai nauyi mai nauyi, maraba zuwa >tuntube mu yau ko neman zance.
>
Ruwan Ruwa
>Bututun ruwa wani nau'i ne na musamman na famfunan da ake amfani da su a cikin aikin bushewa. Dredging tsari ne na jigilar ruwa mai nutsewa (yawanci yashi, tsakuwa ko dutse) daga wannan yanki zuwa wancan. Ana yin tashe-tashen hankula a cikin magudanun ruwa na tafkuna, koguna ko teku don sake fasalin ƙasa, shaƙewa, sarrafa ambaliya, sabbin tashoshin jiragen ruwa ko faɗaɗa tashar jiragen ruwa da ake da su. Masana'antu daban-daban da ke amfani da famfunan ruwa don haka su ne masana'antar gine-gine, ma'adinai, masana'antar kwal da masana'antar mai da iskar gas.
600WN zuwa 1000WN dredge famfo na casings biyu ne, matakan fanfuna na centrifugal mataki ɗaya. Wadannan famfo suna sanye take da firam da lubrication da karfi bakin ciki mai. Zane-zanen murfi sau biyu famfo yana aiki har sai injin volute ya kusan ƙarewa kuma yana ba da garantin ɗigogi lokacin da injin volute ya lalace.
Idan kuna son ƙarin sani game da mafi kyawun famfon dredge, maraba zuwa >tuntube mu yau ko neman zance.
>
Ruwan Ruwa
Fasfo na kwance sune mafi yawan amfani da nau'in famfo na slurry don haka suna da fa'idar kasancewa mai sauƙi don shigarwa ko kiyayewa, nau'in nau'i na nau'i mai yawa don zaɓar daga da kuma nau'in kayan ƙira don zaɓar daga. Ɗaya daga cikin fa'idodin famfo na tsaye, duk da haka, shine ɗan ƙaramin adadin sarari da ake buƙata don shigarwa.
Wata hanyar rarraba nau'in shigarwar famfo na slurry ita ce shigarwa bushe ko rigar shigarwa. Busassun busassun busassun famfo suna da ƙarshen hydraulic da tuƙi da ke wajen ruwa, yayin da famfunan shigar da jika (kamar famfunan da ke ƙarƙashin ruwa) suna aiki a cikin kwandon kama ko slurry. Famfunan da ke ƙarƙashin ruwa ba sa buƙatar tsarin tallafi da yawa don haka ba sa ɗaukar sarari da yawa. Dangane da nau'in aiki da shigarwa da ake buƙata, an ƙayyade hanyar da aka fi so na shigar da famfo.