Komawa zuwa lissafi

Ta yaya slurry Pumps ya bambanta da daidaitattun famfo?



Tufafin laka ba shi da sauƙi kamar zubar da ruwa. Dangane da nau'in slurry, akwai masu canji da yawa a zabar famfo mai dacewa don slurry. Babu wata dabara ko saita-cikin-dutse amsar menene mafi kyawun ƙirar famfo slurry. Dole ne ku haɗa ilimi da cikakkun bayanan aikace-aikacen don zaɓar manufa manufa = " _blank" take = "Slurry Pump">slurry famfo. Bari mu yi magana game da yadda slurry farashinsa ya bambanta da daidaitattun famfo da kuma yadda za a kunkuntar da zabi.

target="_blank">Slurry Pump

 Ruwan Ruwa

Menene slurry?

Na farko, menene slurry? A slurry cakude ne mai rabin ruwa, yawanci yana kunshe da barbashi masu kyau. Misalan slurries na iya haɗawa da taki, siminti, sitaci, ko gawayi da aka dakatar a cikin ruwa. Akwai wasu haɗe-haɗe marasa adadi waɗanda za a iya la'akari da su "slurries". Saboda abubuwan da aka ƙara da kuma kauri mai kauri, ya kamata a yi la'akari da buƙatun famfo na musamman. Madaidaicin famfo na iya iya ɗaukar ruwan, amma ba yadda ya kamata ba kamar famfo mai girman da ya dace.

Yi la'akari da impeller. Dole ne famfunan slurry su kasance da manyan fanfuna masu kauri fiye da famfunan ruwa don hana lalacewa. Saboda karuwar kauri, za a sami ƙananan vanes, in ba haka ba hanyoyin za su kasance kunkuntar kuma zasu shafi aikin famfo. Tushen ya kamata ya kasance yana da babban isasshe nassi ta yadda mafi girman dattin barbashi za su iya wucewa ba tare da toshe ba.

Wani muhimmin manufa = "_blank" take = "Sashe na Rumbun Ruwa"wani ɓangare na slurry famfo shine akwati, wanda ke ɗaukar duk matsi. Rubutun famfo mai slurry yakamata ya kasance yana da babban izini tsakanin injin daskarewa da kusurwar karkatarwa don rage lalacewa da hana manyan ɓangarorin ƙwari daga yin makale. Saboda ƙarin sarari, ana samun ƙarin sake zagayawa a cikin kwandon famfo na slurry ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban. Bugu da ƙari, wannan yana haɓaka lalacewa idan aka kwatanta da famfo na yau da kullun.

 

Kayayyakin Gina

Ana amfani da bushings na ƙarfe da / ko roba don magance yashwar ɓangarorin da aka samu a cikin slurry. Metal slurry famfo gidaje yawanci ana yin su da carbide don tsayayya da yashwar da ya haifar da ƙara matsa lamba da wurare dabam dabam. Wani lokaci ana amfani da ƙarfe mai jure lalacewa akan rumbun famfo ta yadda za a iya walda fam ɗin idan ana buƙatar gyara.

Ka tuna cewa slurry famfo an tsara su don dacewa da takamaiman yanayin yin famfo. Famfunan da ake amfani da su a masana'antar siminti suna ɗaukar mafi yawan barbashi masu kyau a ƙananan matsi, don haka rumbun na iya zama na gini mai nauyi. A cikin yin famfo na dutse, dole ne casing da impeller su iya tsayayya da slamming, don haka dole ne a gina su cikin kauri da ƙarfi.

Sulurry famfo kuma iya kawai axially daidaita yarda tsakanin impeller da makogwaro casing sealing surface. Wannan yana taimakawa wajen kula da aikin famfo lokacin da abubuwan ciki suka fara sawa.


Raba

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


haHausa